• :
  • :
Website đang trong giai đoạn thử nghiệm
Chủ tịch nước, Phó chủ tịch nước qua các nhiệm kỳ
(Kể từ khi tái lập Văn phòng Chủ tịch nước 25/9/1992 - đến nay) 
  • - Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 9/1992 đến 9/1997
  • - Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 9/1997 đến 6/2006
  • - Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 6/2006 đến 7/2011
  • - Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 7/2011 đến 4/2016
  • - Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 4/2016 đến 9/2018
  • - Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 23/10/2018 đến 02/04/2021
  • - Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 05/04/2021 đến nay
  • - Phó Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 9/1992 - 8/2002
  • - Phó Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 6/2002 - 7/2007
  • - Phó chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 2007 đến 4/2016
  • - Phó chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 4/2016 đến 06/04/2021
  • - Phó chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam
  • - Thời gian từ 06/4/2021 đến nay